

PRE-FORM! ONE PRE-FORM!! ONE PRE-FOR ONE!!!

TEMBONI SECONDARY SCHOOL

TUNAKUTANGAZIA KOZI YA PRE-FORM ONE KWA MWAKA 2024

Tutamfundisha Mwanao Masomo yote ya Sekondari Hasa Kiingereza cha Kuongeana na Kuandika
KWA MASOMO YA SAYANSI TUTAWAFUNDISHA KWA NADHARIA NA VITENDO

OFA ATAKAZO PEWA MWANAO

- Madaftari
- Penseli
- Kalamu
- T-Shirt

ADA

Ada ya kwa Muda wote ni Tshs. **60,000** Tu

Usimwache mwanao Nyumbani Ulete Ajifunze Kiingereza kwa Walimu Waliobobea

Aidha zipo Nafasi za Vidato Vyote Kwa Mwaka 2025 na Za Kuhamia Kwa form I & III kwa Mwaka
HUU 2024 ada zetu ni Nafuu Sana. ADA ZETU UTALIPA KWA AWAMU NNE(4) NA
KUENDELEA

MAWASILIANO

0718 791 300