

**PRE-FORM! ONE PRE-FORM!! ONE PRE-FOR ONE!!!**

## **TEMBONI SECONDARY SCHOOL**

**TUNAKUTANGAZIA KOZI YA PRE-FORM ONE KWA MWAKA 2025**

Tutamfundisha Mwanao Masomo yote ya Sekondari Hasa Kiingereza cha Kuongeana na Kuandika  
KWA MASOMO YA SAYANSI TUTAWAFUNDISHA KWA NADHARIA NA VITENDO

### **OFA ATAKAZO PEWA MWANAO**

- |             |           |
|-------------|-----------|
| - Madaftari | - Kalamu  |
| - Penseli   | - T-Shirt |

### **ADA**

Ada ya kwa Muda wote ni Tshs. **60,000** Tu

Usimwache mwanao Nyumbani Ulete Ajifunze Kiingereza kwa Walimu Waliobobea

Aidha zipo Nafasi za Vidato Vyote Kwa Mwaka 2026 na Za Kuhamia Kwa form I & III kwa Mwaka  
HUU 2025 ada zetu ni Nafuu Sana. ADA ZETU UTALIPA KWA AWAMU NNE (4) NA  
KUENDELEA

### **MAWASILIANO**

**0718 791 300**